Gigalight Yn Lansio 100G Gwell QSFP28 AOC ar gyfer Cyfrifiadura Perfformiad Uchel

Dyddiad: 2020-04 14- Awdur: Gigalight 7003 Tags: 100G QSFP28 eAOC , HPC , Cyfrifiadura Perfformiad Uchel

Shenzhen, Tsieina, Ebrill 14, 2020 - Er mwyn addasu i gymwysiadau Cyfrifiadura Perfformiad Uchel (HPC) a Masnachu Amledd Uchel (HFT), Gigalight yn ddiweddar lansiwyd cyfres o 100G gwell QSFP28 SR4 /AOC opteg. Y newydd products cefnogi 25G / 28G y sianel a defnyddio ffibr OM4 i gyflawni trosglwyddiad Zero BER ar 100 metr heb FEC. Tra bod FEC yn cael ei droi ymlaen, gall y pellter trosglwyddo fod hyd at 300 metr. Yn ogystal, mae ystod tymheredd diwydiannol yn ddewisol.

Gigalight wedi bod yn tyfu ym maes amlfodd VCSEL opteg pluggable (modiwlau transceiver optegol a AOC) am nifer o flynyddoedd. Yn eu plith, y ganolfan ddata AOC mae llinell cynnyrch amlfodd wedi trosglwyddo o'r genhedlaeth gyntaf 10G / 40G i 25G / 100G sef y cymhwysiad prif ffrwd yn y farchnad heddiw. At ddibenion cylchraniad y farchnad, Gigalight wedi diffinio a datblygu cyfres o 25G / 100G gwahaniaethol AOC products, gan gynnwys gor-glocio fersiwn lite cost isel, fersiwn safonol, fersiwn cyfradd sengl well, a fersiwn cyfradd ddeuol well. Nawr, Gigalight yn gallu darparu fersiwn aml-ddethol o 25G i gwsmeriaid AOC A 100G AOC, gan gynnwys y dewis masnachol gorau.

Opteg Plygadwy 100G QSFP28 VCSEL

Products Cyfradd Ddata perfformiad FEC Gweithredu Ystod Tymheredd
100GE QSFP28 SR4 / AOC Lite 100GE 5E-6 @ 70m (OM4) on CT
100GE QSFP28 SR4 / AOC (Safon) 100G 5E-6 @ 100m (OM4) on CT / TG
100GE QSFP28 eSR4 / eAOC (wedi'i wella) 100G 5E-12 @ 100m (OM4) oddi ar CT / TG
5E-6 @ 300m (OM4) on
128GFC QSFP28 SR4 / AOC (cyfradd ddeuol) 112G 5E-6 @ 100m (OM4) on CT
128GFC QSFP28 eSR4 / eAOC (cyfradd ddeuol wedi'i gwella) 112G 5E-12 @ 100m (OM4) oddi ar CT / TG

Opteg Plygadwy 25G SFP28 VCSEL

Products Cyfradd Ddata perfformiad FEC Gweithredu Ystod Tymheredd
25GE SFP28 AOC / SR (safonol) 25G 5E-6 @ 100m (OM4) on CT / TG
25GE SFP28 eSR / eAOC (wedi'i wella) 25G E-12 @ 100m (OM4) oddi ar CT / TG
5E-6 @ 300m (OM4) on
32GFC SFP28 AOC 28G 5E-6 @ 100m (OM4) on CT
32GFC SFP28 eSR / eAOC (wedi'i wella) 28G E-12 @ 100m (OM4) oddi ar CT / TG

Am GIGALIGHT

Mae GIGALIGHT yn arloeswr dylunio rhyng-gysylltiad optegol byd-eang sy'n dylunio, cynhyrchu a chyflenwi transceivers optegol, ceblau optegol actif ac modiwlau optegol cydlynol ar gyfer rhwydwaith canolfannau data, rhwydwaith diwifr 5G, rhwydwaith trosglwyddo optegol, a rhwydwaith fideo a ddarlledir. Mae'r cwmni'n manteisio ar ddylunio unigryw i ddarparu dyfeisiau rhwydwaith optegol un-stop cost-effeithiol i gwsmeriaid.