Gigalight Ṣe ifilọlẹ Ibiti kikun ti 200G Awọn transceivers Optical fun Awọn isopọ Ile-iṣẹ data

ọjọ: 2020-06-08 Nipa Author: Gigalight 6742 Tags: 200G , QSFP56 , 50G PAM4 , opopona opitika

Shenzhen, China, Okudu 8, 2020 - Gigalight, olutayo tuntun ti agbaye ti apẹrẹ asopọ asopọ opitika, ti se igbekale lẹsẹsẹ pipe ti awọn transceivers opopona opitika 200G data da lori 50G PAM4 DSP pẹpẹ lati pade awọn aini ti awọn onibara iširo awọsanma fun bandiwidi giga.

Awọn ọja tuntun ti a ṣe ipilẹṣẹ pẹlu:

  • 200G QSFP56 SR4 / AOC — laser VCSEL, to 100m lori okun OM4, ati agbara agbara agbara 5W ti o pọju.
  • 200G QSFP56 DR4 –4 ni afiwe awọn lailera EML alailabawọn, to 500m (boṣewa) tabi 2km (ti o ni imudara) lori SMF, ati agbara agbara 5.5W ti o pọju.
  • 200G QSFP56 FR4 — awọn fifọ CWDM EML tutu, to 2km (boṣewa) tabi 10km (ti o ni imudara) lori SMF, ati agbara agbara 7W ti o pọju ni iwọn otutu otutu ti nṣiṣẹ ni kikun.
  • 200G QSFP56 LR4-awọn lacers LAN-WDM EML ti o tutu, to 10km ju SMF, ati agbara agbara 7W ti o pọju.

Gigalight200G tuntun QSFP56 jara products ni awọn anfani kan ninu apẹrẹ agbara agbara, ati pe o le ṣe iṣeduro gbigbe aṣiṣe aṣiṣe odo pẹlu post-FEC ati iṣẹ ala FEC 100%, eyiti o dara julọ fun awọn ohun elo ile-iṣẹ data.

Gigalight200 'opitika transceiver optical transceiver le wa ni pin si 8-ikanni 25G NRZ jara ati 4-ikanni 50G PAM4 jara, eyiti o gba awọn ẹrọ ẹrọ ti o ni apẹrẹ opani lati pade awọn iwulo ti iṣelọpọ ibi, ati pe o le ṣe iranlọwọ lati kọ ipilẹ ti o muna fun idagbasoke ti awọn ile-iṣẹ data atẹle-iran 'amayederun IT.

Nipa GIGALIGHT

GIGALIGHT jẹ olupilẹṣẹ ikorita ikorita opitipo agbaye ti awọn aṣa, awọn iṣelọpọ ati awọn ipese opopona opitika, awọn kebulu atẹjade ti nṣiṣe lọwọ ati awọn modulu opopona ti o ni ibamu fun nẹtiwọọki ile-iṣẹ data, nẹtiwọọki alailowaya 5G, nẹtiwọki gbigbe opitika, ati nẹtiwọki fidio igbohunsafefe. Ile-iṣẹ naa gba awọn anfani ti apẹrẹ iyasọtọ lati pese awọn alabara pẹlu awọn ẹrọ ti ẹya ẹrọ opisi-ifun-dopin iye owo-doko.